.
BONGO NEWS
INTERNATIONAL NEWS
JAMII YETU
NILIPOTOKA
MWENZA WA NANI?
KUTOKA MAKANISANI
Home
BONGO NEWS
KUTOKA UGANDA PICHA ZA MATUKIO MSIBANI KWA MAMA ZARI THE BOSS LADY
KUTOKA UGANDA PICHA ZA MATUKIO MSIBANI KWA MAMA ZARI THE BOSS LADY
by
Oddypais
July 21, 2017
KUTOKA UGANDA PICHA ZA MATUKIO MSIBANI KWA MAMA ZARI THE BOSS LADY
Reviewed by
Oddypais
on
July 21, 2017
Rating:
5
No comments:
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
LIKE US FACEBOOK
Oddypaistz
ZILIZO SOMWA ZAIDI WIKI HII
Hiki ndicho kilichoandikwa na Zitto na Nay baada ya Roma na Moni kutekwa
Kitendo cha rapper Roma Mkatoliki na Moni Central Zone kuchukuliwa usiku wa jana (Jumatano) wakati walipokuwa studio ya Tongwe Records na ...
SIKU YA PILI: Roma na wenzake wako wapi? Wasanii waingiwa na hofu kuu
Ni siku ya pili sasa, Roma, Moni Centrozone, producer wa Tongwe Records, Bin Laden na vijana wengine waliotekwa na watu wasiojulikana wali...
Mastaa wamlilia staa wa kundi la Linkin Park Chester Bennington aliyejiua
Muimbaji mkuu wa kundi la Linkin Park, Chester Bennington, amefariki dunia baada ya kujiua akiwa na umri wa miaka 41. Polisi wamesema mu...
ZISOME NA HIZI PIA KUTOKA..
About Me
Oddypais
Oddypaistz ni blog inayokupa habari mbalimbali za kijamii... Burudani... Zilizokiki kwenye mitandao ya kijamii... Na story mbalimbali za mastaa wa ndani na nje ya nchi. Contact: +255769209723 Email: oddypais17@gmail.com
View my complete profile
Powered by
Blogger
.
No comments: